Bollywood -Hollywood – ബോളിവുഡ് – ഹോളിവുഡ് വാർത്ത

 • മലപ്പുറം സ്വദേശി സൗദിയിലെ ഖുലൈസിൽ ഹൃദയാഘാതംമൂലം സൗദിയില്‍ മരണപെട്ടു November 30, 2020
  ഖുലൈസ് (സൗദി അറേബ്യ): മലപ്പുറം മേല്‍മുറി സ്വദേശി അനസ്(52) ഹൃദയഘാതം മൂലം തിങ്കളാഴ്ച സൗദിയിലെ ഖുലൈസിൽ മരണപെട്ടു. മലപ്പുറം മേൽമുറി നാണത്ത് മുഹമ്മദ് എന്നവരുടെയും ഫാത്തിമ്മയുടെയും മകനാണ്. മൃതദേഹം മക്കയില്‍ മറവ് ചെയ്യാനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങള്‍ ഖുലൈസ് കെ എം സി സി യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പുരോഗമിക്കുന്നതായി പ്രവർത്തകൻ ആരിഫ് കെ പി അറിയിച്ചു. ഭാര്യ: ജംഷീറ, മക്കള്‍: അജ്മല്‍, ഷില് […]
 • കേളി വിദ്യാഭ്യാസ മേന്മാ പുരസ്കാരം കടമ്പൂരിൽ വെച്ച് കൈമാറി November 30, 2020
  റിയാദ് : റിയാദ് കേളി കലാസാംസ്കാരിക വേദി അംഗങ്ങളുടെ കുട്ടികൾക്കായി വർഷം തോറും വിതരണം ചെയ്തു വരുന്ന വിദ്യാഭ്യാസ മേന്മാ പുരസ്കാര ദാനം (2019 – 20) കണ്ണൂർ കടമ്പൂരിൽ നടന്നു. പ്ലസ് ടൂ പരീക്ഷയിൽ ഉന്നത വിജയം നേടിയ കേളി ന്യൂ സനയ്യ ഏരിയ അംഗമായ ബാബു കുന്നുമ്മലിന്റെ മകൾ ബി.അതുല്യക്കാണ് പുരസ്‍കാരം കൈമാറിയത്. എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു പരീക്ഷകളിൽ എല്ലാ വിഷയത്തിലും 90 ശതമാനത്തി […]
 • നഷ്ടങ്ങള്‍ കുറഞ്ഞു; തിരിച്ചുവരവിന്റെ പാതയില്‍ കുവൈറ്റിലെ റിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ് മേഖല November 30, 2020
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: കുവൈറ്റില്‍ ജീവിതവും സാമ്പത്തിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളും സാധാരണ നിലയിലേക്ക് തിരിച്ചുവന്ന് തുടങ്ങിയതോടെ സ്‌റ്റോക്ക് എക്‌സ്‌ചേഞ്ചില്‍ ലിസ്റ്റു ചെയ്തിട്ടുള്ള റിയല്‍ എസ്‌റ്റേറ്റ് കമ്പനികള്‍ ഈ വര്‍ഷത്തിന്റെ ആദ്യ പകുതിയില്‍ സംഭവിച്ച വന്‍ നഷ്ടം നികത്താന്‍ തുടങ്ങി. ഈ വര്‍ഷത്തിന്റെ മൂന്നാം പാദത്തില്‍ (ജൂലൈ മുതല്‍ സെപ്തംബര്‍ വരെ) പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സാധാരണ നില […]
 • ബാബരിയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ്, ഇന്ത്യയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ് “വർഗീയ വിരുദ്ധ കാംപയിന് റിയാദിൽ തുടക്കം November 30, 2020
  റിയാദ്: “ബാബരിയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ്, ഇന്ത്യയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ് ” എന്ന ശീർഷകത്തിൽ ഇന്ത്യ ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഫോറം സംഘടിപ്പിക്കുന്ന വർഗീയ വിരുദ്ധ കാംപയിന് റിയാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു. കാംപയിൻ്റെ ബ്രോഷർ പ്രകാശനം ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഫോറം പ്രസിഡൻ്റ് ഇൽയാസ് തിരൂർ നിർവഹിച്ചു. സെക്രട്ടറിമാരായ അൻസാർ ആലപ്പുഴ, സൈദലവി ചുള്ളിയൻ, കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. ഫാസിസ്റ്റു ഭരണ കാ […]
 • അലിഫ് എക്സ്പോ – 20 ൽ വിദ്യാർത്ഥികൾ പ്രൊജെക്ടുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു November 30, 2020
  റിയാദ്: അലിഫ് ‌ഇന്റർനാഷണൽ സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾ സംഘടിപ്പിച്ച വെർച്വൽ സയൻസ് എക്സ്പോ സമാപിച്ചു. വിദ്യാർത്ഥികളിൽ ശാസ്ത്രാവബോധം വളർത്താനും ശാസ്ത്രവും സമൂഹവും എത്രത്തോളം പരസ്പര ബന്ധിതമാണെന്ന് ബോധ്യപ്പെടുത്താനും ഉദ്ദേശിച്ചായിരുന്നു എക്സ്പെരിമെന്റൽ എന്ന പേരിൽ എക്സ്പോ സംഘടിപ്പിച്ചത്. പതിനേഴായിരത്തിലധികം ആളുകൾ വീക്ഷിച്ച എക്സ്പോ തീർത്തും വ്യത്യസ്തമായ അനുഭവമായി. അലിഫ് എക […]
 • ഇലക്ട്രോണിക് യുദ്ധങ്ങളെ ചെറുക്കാന്‍ കുവൈറ്റിന് സൈബര്‍ സേന വേണം; ആവശ്യം ശക്തമാകുന്നു November 30, 2020
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: സൈബര്‍ രംഗത്ത് കുവൈറ്റ് കൂടുതല്‍ ശക്തമാകണമെന്ന് ആവശ്യം ഉയരുന്നു. വിവര സുരക്ഷയെ ലക്ഷ്യമിട്ട് നടക്കുന്ന ആക്രമണങ്ങള്‍ ചെറുക്കുന്നതിനും ആധുനിക രംഗത്ത് കൂടുതല്‍ ശക്തമാകാനും സൈബര്‍ രംഗം ശക്തമാക്കുന്നത് അനിവാര്യമാണെന്ന് വിദഗ്ധര്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. ആധുനിക ജീവിതത്തിലെ ആവശ്യകതകള്‍ കണക്കിലെടുക്കുമ്പോള്‍ ‘ഇലക്ട്രോണിക് സൈന്യങ്ങള്‍’ ഒരിക്കലും ഒരു ആഡംബരമല്ല […]
 • ഡേവിഡ് വാര്‍ണറുടെ പരിക്ക് ഉടനെയൊന്നും ഭേദമാകാതിരിക്കട്ടെയെന്ന് കെ.എല്‍. രാഹുലിന്റെ ആശംസ ! പുതിയ വിവാദം November 30, 2020
  സിഡ്‌നി: ഇന്ത്യക്കെതിരായ രണ്ടാം മത്സരത്തിനിടെ പരിക്കേറ്റതിനെ തുടര്‍ന്ന് പരമ്പരയിലെ അവശേഷിക്കുന്ന മത്സരവും ട്വന്റി-ട്വന്റി പരമ്പരയും ഓസ്‌ട്രേലിയന്‍ ഓപ്പണര്‍ ഡേവിഡ് വാര്‍ണര്‍ക്ക് നഷ്ടമാകുമെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. ഫീല്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് വാര്‍ണര്‍ക്ക് പരിക്ക് പറ്റിയത്. വാര്‍ണറുടെ പരിക്ക് ഉടനെയൊന്നും ഭേദമാകരുതെന്ന് ‘ആശംസിച്ച’ ഇന്ത്യന്‍ വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്‍ ക […]
 • 350 റണ്‍സിനു മുകളിലുള്ള വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടരണമെങ്കില്‍ ഇന്ത്യക്ക് രോഹിത് ശര്‍മ്മ വേണമെന്ന് ആകാശ് ചോപ്ര November 30, 2020
  മുംബൈ: 350 റണ്‍സിനു മുകളിലുള്ള വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടരണമെങ്കില്‍ ഇന്ത്യക്ക് രോഹിത് ശര്‍മ്മ വേണമെന്ന് മുന്‍താരവും കമന്റേറ്ററുമായ ആകാശ് ചോപ്ര. ‘ഓസ്ട്രേലിയ കൂറ്റൻ സ്കോർ നേടിയത് ഇന്ത്യൻ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർക്ക് താങ്ങാവുന്നതിലേറെയായിരുന്നു. രോഹിത് ശർമ കൂടി ടീമിലുണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ ഇന്ത്യയ്ക്ക് കൂറ്റൻ വിജയലക്ഷ്യം എത്തിപ്പിടിക്കാൻ ശ്രമിച്ചുനോക്കാമായിരുന്നു. രോഹിത് ഇല്ലാത്ത സ […]

 • ശ്രീദേവിയുടെ മക്കളില്‍ ആദ്യം വിവാഹിതയാവുന്നത് ഇളയമകള്‍! സഹോദരിമാര്‍ തമ്മിലുള്ള തീരുമാനം, വീഡിയോ April 15, 2020
  രണ്ട് വര്‍ഷം മുന്‍പ് ഇന്ത്യന്‍ സിനിമാലോകത്തെ ഞെട്ടിച്ച് കൊണ്ടാണ് ബോളിവുഡ് സുന്ദരി ശ്രീദേവിയുടെ മരണ വാര്‍ത്ത വരുന്നത്. ദുബായിലൊരു വിവാഹത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ പോയ ശ്രീദേവി ഹോട്ടലിലെ ബാത്ത്‌റൂമില്‍ മരിച്ച് കിടക്കുകയായിരുന്നു. നടിയുടെ മരണത്തിന്റെ പേരില്‍ പല വിവാദങ്ങളും ഉയര്‍ന്ന് വന്നിരുന്നു. എങ്കിലും മുങ്ങി മരണമാണെന്നായിരുന്നു ഒടുവില്‍ വന്ന റിപ്പോര്‍ട്ട്. ശ്രീദേ […]
 • അഭിനയം മാത്രമല്ല നടിയ്ക്ക് ഇതും നിസ്സാരം, മൂക്കത്ത് വിരൽവച്ച് ആരാധകർ April 14, 2020
  ലോക്ക് ഡൗൺ ദിനങ്ങൾ പാചക പരീക്ഷണവുമായി അടുക്കളയിൽ തന്നെയാണ് നടി ദീപിക പദുകോൺ. ദിനംപ്രതി പാചകത്തിൽ പുതിയ പരീക്ഷണം നടത്തുകയാണ് താരം. ദീപികയുടെ ഭക്ഷണത്തിന്റെ ടെസ്റ്റർ മറ്റാരുമല്ല ഭർത്താവ് രൺവീർ സിങ്ങാണ്. മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് ദീപികയുടെ ഭക്ഷണത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്. ഇപ്പോഴിത വീണ്ടും പ്രിയതമയുടെ ഭക്ഷണത്തെ പുകഴ്ത്തി രൺവീർ രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. തായ് ഭക്ഷണരീതി പരീക് […]
 • കത്രീനയുടേയും മലൈകയുടേയും പിണക്കത്തിൽ വേവലാതിപ്പെട്ട് ആരാധകർ, കാരണം ആ പാർട്ടി April 14, 2020
  ബോളിവുഡിലെ ബന്ധങ്ങളുടെ വിള്ളലുകൾ അധികം കാലം മൂടി വയ്ക്കാൻ സാധിക്കില്ല. സൗഹൃദത്തിലുണ്ടാകുന്ന വിള്ളലുകളായാലും ബ്രേക്കപ്പുകളും പെട്ടെന്ന് തന്നെ മറനീക്കി പുറത്തു വരും. ഇപ്പോൾ ബോളിവുഡ് ഗോസിപ്പ് കോളങ്ങളിൽ ചർച്ചയാകുന്നത് നടി കത്രീന കൈഫും മലൈക അറോറയും തമ്മിലുള്ള മൗനമാണ്. ഇരുവരും അധികം അടുത്ത സംസാരിക്കാറിക്കാറില്ലത്രേ. കത്രീനയും മലൈകയും തമ്മിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ തു […]
 • ലോക്ക് ഡൗണ്‍ കഴിഞ്ഞാല്‍ പണം ചെലവാക്കുക ഈ ഭക്ഷണത്തിനായി! ആഗ്രഹം പറഞ്ഞ് സോനം കപൂര്‍ April 14, 2020
  ബോളിവുഡിലെ മുന്‍നിര നായികമാരില്‍ ഒരാളാണ് സോനം കപൂര്‍. സൂപ്പര്‍ താരങ്ങളുടെയെല്ലാം നായികയായി നടി സിനിമകളില്‍ തിളങ്ങിയിരുന്നു. ഗ്ലാമര്‍ വേഷങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം അഭിനയ പ്രാധാന്യമുളള റോളുകളും ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് സോനം ബോളിവുഡില്‍ തിളങ്ങിയത്. അടുത്തിടെ ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാനൊപ്പം സോയ ഫാക്ടര്‍ എന്ന ചിത്രത്തിലും നടി അഭിനയിച്ചിരുന്നു. ചിത്രത്തില്‍ ദുല്‍ഖറിന്റെ കാമുകിയായിട്ടാണ് സോനം അഭ […]
 • കേക്കിന്റെ കാര്യത്തിൽ പണ്ടേ ഒരു വിട്ട് വീഴ്ചയുമില്ല, താരസുന്ദരിയുടെ ചിത്രം വൈറലാകുന്നു April 14, 2020
  ലോക്ക് ഡൗൺകാലം താരങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ്ക്കൊപ്പാമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകരോട് സംവദിക്കലാണ് താരങ്ങളുടെ പ്രധാനം വിനോദം. പാചക പരീക്ഷണവും തങ്ങളുടെ കലാപരമായ കഴിവുകളും താരങ്ങൾ ഈ അവസരത്തിൽ പുറത്തെടുക്കുന്നുമുണ്ട് . ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് നടി താപ്സി പന്നു. ഒരു പഴകാല പിറന്നാൾ ആഘോഷ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് താരം രസകരമായ കുറിപ്പിനൊപ്പമാണ് താ […]
 • വിദേശത്ത് ഒറ്റയ്ക്ക് ഹണിമൂണിന് പോയി താരപത്നി, രസകരമായ കഥ വെളിപ്പെടുത്തി സൂപ്പർ താരം April 14, 2020
  ബോളിവുഡിലെ എവർഗ്രീൻ താരദമ്പതികളാണ് നടൻ അനിൽ കപൂറും ഭാര്യ സുനിത കപൂറും. 10 വർഷത്തെ പ്രണയത്തിനൊടുവിലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരാകുന്നത്. വിവാഹത്തിന് മുൻപ് സുനിത രണ്ട് നിബന്ധകൾ വെച്ചിരുന്നതായി ഇനിൽ കപൂർ ഈ അടുത്തിടെ നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. ഒന്ന് സ്വന്തമായി ഒരു വീട് വേണമെന്നും മറ്റൊന്ന് ഒരു കുക്ക് വേണമെന്നുമായിരുന്നു. അതിനാൽ അനിലിന് കരിയറിലെ ആദ്യ
 • റീമിക്സ് ഗാനങ്ങൾക്കെതിരെ ഗാനരചയിതാക്കൾ, നിയമ നടപടിയ്ക്ക്, കാരണം എആർ റഹ്മാൻ ഗാനം April 13, 2020
  റീ‌‌‌‌മിക്സ് ഗാനങ്ങൾക്കെതിരെ രൂക്ഷ വിമർശനമായി ബോളിവുഡ് ഗാനരചയിതാവായ സമീർ അഞ്ജാൻ.പാട്ടുകളുടെ പുതിയ പതിപ്പുകൾ റീമിക്സുകൾ എന്ന പേരിൽ ഇറക്കുമ്പോൾ ഗാനത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ നിർമാതാക്കളുടെ അനുവാദം വാങ്ങുന്നില്ലെന്നും കൂടാതെ വേണ്ട വിധത്തിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നില്ലെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. ഇതിനെ നിയമപരമായി നേരിടാൻ കോടതിയെ സമീപിക്കണം എന്നാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാദം. ഇന്ത്യടു […]
 • അഞ്ച് ദിവസം കൊണ്ട് വരച്ച് നേടിയത് 70,000 രൂപ, തെരുവ് നായകള്‍ക്ക് ഭക്ഷണം നല്‍കി താരപുത്രി April 13, 2020
  മഹാമാരിയുടെ മുന്നിൽ ലോകം വിറച്ചു നിൽക്കുകയാണ്. മനുഷ്യ ബന്ധങ്ങൾ കൈയ്യകലത്തിനും അപ്പുറം മതി എന്നാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഉൾപ്പെടെ പറയുന്നത്. ശാരീരിക അകലം പാലിക്കുന്നതിനോടൊപ്പം സമൂഹിക അടുപ്പം വേണമെന്നാണ് രാജ്യം ഒന്നടങ്കം മുന്നോട്ട് വെക്കുന്ന മുദ്രാവാക്യം. അതുകൊണ്ട് തന്നെ വീടകങ്ങളിൽ അകപ്പെട്ടുപോയ മനുഷ്യരെ സഹായിക്കാനായി ഒട്ടേറെ ആളുകളാണ് മുന്നോട്ട് വരുന്നത്. സാമ്പത്തിക […]


 • മലപ്പുറം സ്വദേശി സൗദിയിലെ ഖുലൈസിൽ ഹൃദയാഘാതംമൂലം സൗദിയില്‍ മരണപെട്ടു November 30, 2020
  ഖുലൈസ് (സൗദി അറേബ്യ): മലപ്പുറം മേല്‍മുറി സ്വദേശി അനസ്(52) ഹൃദയഘാതം മൂലം തിങ്കളാഴ്ച സൗദിയിലെ ഖുലൈസിൽ മരണപെട്ടു. മലപ്പുറം മേൽമുറി നാണത്ത് മുഹമ്മദ് എന്നവരുടെയും ഫാത്തിമ്മയുടെയും മകനാണ്. മൃതദേഹം മക്കയില്‍ മറവ് ചെയ്യാനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങള്‍ ഖുലൈസ് കെ എം സി സി യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പുരോഗമിക്കുന്നതായി പ്രവർത്തകൻ ആരിഫ് കെ പി അറിയിച്ചു. ഭാര്യ: ജംഷീറ, മക്കള്‍: അജ്മല്‍, ഷില് […]
 • കേളി വിദ്യാഭ്യാസ മേന്മാ പുരസ്കാരം കടമ്പൂരിൽ വെച്ച് കൈമാറി November 30, 2020
  റിയാദ് : റിയാദ് കേളി കലാസാംസ്കാരിക വേദി അംഗങ്ങളുടെ കുട്ടികൾക്കായി വർഷം തോറും വിതരണം ചെയ്തു വരുന്ന വിദ്യാഭ്യാസ മേന്മാ പുരസ്കാര ദാനം (2019 – 20) കണ്ണൂർ കടമ്പൂരിൽ നടന്നു. പ്ലസ് ടൂ പരീക്ഷയിൽ ഉന്നത വിജയം നേടിയ കേളി ന്യൂ സനയ്യ ഏരിയ അംഗമായ ബാബു കുന്നുമ്മലിന്റെ മകൾ ബി.അതുല്യക്കാണ് പുരസ്‍കാരം കൈമാറിയത്. എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു പരീക്ഷകളിൽ എല്ലാ വിഷയത്തിലും 90 ശതമാനത്തി […]
 • നഷ്ടങ്ങള്‍ കുറഞ്ഞു; തിരിച്ചുവരവിന്റെ പാതയില്‍ കുവൈറ്റിലെ റിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ് മേഖല November 30, 2020
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: കുവൈറ്റില്‍ ജീവിതവും സാമ്പത്തിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളും സാധാരണ നിലയിലേക്ക് തിരിച്ചുവന്ന് തുടങ്ങിയതോടെ സ്‌റ്റോക്ക് എക്‌സ്‌ചേഞ്ചില്‍ ലിസ്റ്റു ചെയ്തിട്ടുള്ള റിയല്‍ എസ്‌റ്റേറ്റ് കമ്പനികള്‍ ഈ വര്‍ഷത്തിന്റെ ആദ്യ പകുതിയില്‍ സംഭവിച്ച വന്‍ നഷ്ടം നികത്താന്‍ തുടങ്ങി. ഈ വര്‍ഷത്തിന്റെ മൂന്നാം പാദത്തില്‍ (ജൂലൈ മുതല്‍ സെപ്തംബര്‍ വരെ) പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സാധാരണ നില […]
 • ബാബരിയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ്, ഇന്ത്യയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ് “വർഗീയ വിരുദ്ധ കാംപയിന് റിയാദിൽ തുടക്കം November 30, 2020
  റിയാദ്: “ബാബരിയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ്, ഇന്ത്യയുടെ വീണ്ടെടുപ്പ് ” എന്ന ശീർഷകത്തിൽ ഇന്ത്യ ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഫോറം സംഘടിപ്പിക്കുന്ന വർഗീയ വിരുദ്ധ കാംപയിന് റിയാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു. കാംപയിൻ്റെ ബ്രോഷർ പ്രകാശനം ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഫോറം പ്രസിഡൻ്റ് ഇൽയാസ് തിരൂർ നിർവഹിച്ചു. സെക്രട്ടറിമാരായ അൻസാർ ആലപ്പുഴ, സൈദലവി ചുള്ളിയൻ, കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. ഫാസിസ്റ്റു ഭരണ കാ […]
 • അലിഫ് എക്സ്പോ – 20 ൽ വിദ്യാർത്ഥികൾ പ്രൊജെക്ടുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു November 30, 2020
  റിയാദ്: അലിഫ് ‌ഇന്റർനാഷണൽ സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾ സംഘടിപ്പിച്ച വെർച്വൽ സയൻസ് എക്സ്പോ സമാപിച്ചു. വിദ്യാർത്ഥികളിൽ ശാസ്ത്രാവബോധം വളർത്താനും ശാസ്ത്രവും സമൂഹവും എത്രത്തോളം പരസ്പര ബന്ധിതമാണെന്ന് ബോധ്യപ്പെടുത്താനും ഉദ്ദേശിച്ചായിരുന്നു എക്സ്പെരിമെന്റൽ എന്ന പേരിൽ എക്സ്പോ സംഘടിപ്പിച്ചത്. പതിനേഴായിരത്തിലധികം ആളുകൾ വീക്ഷിച്ച എക്സ്പോ തീർത്തും വ്യത്യസ്തമായ അനുഭവമായി. അലിഫ് എക […]
 • ഇലക്ട്രോണിക് യുദ്ധങ്ങളെ ചെറുക്കാന്‍ കുവൈറ്റിന് സൈബര്‍ സേന വേണം; ആവശ്യം ശക്തമാകുന്നു November 30, 2020
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: സൈബര്‍ രംഗത്ത് കുവൈറ്റ് കൂടുതല്‍ ശക്തമാകണമെന്ന് ആവശ്യം ഉയരുന്നു. വിവര സുരക്ഷയെ ലക്ഷ്യമിട്ട് നടക്കുന്ന ആക്രമണങ്ങള്‍ ചെറുക്കുന്നതിനും ആധുനിക രംഗത്ത് കൂടുതല്‍ ശക്തമാകാനും സൈബര്‍ രംഗം ശക്തമാക്കുന്നത് അനിവാര്യമാണെന്ന് വിദഗ്ധര്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. ആധുനിക ജീവിതത്തിലെ ആവശ്യകതകള്‍ കണക്കിലെടുക്കുമ്പോള്‍ ‘ഇലക്ട്രോണിക് സൈന്യങ്ങള്‍’ ഒരിക്കലും ഒരു ആഡംബരമല്ല […]
 • ഡേവിഡ് വാര്‍ണറുടെ പരിക്ക് ഉടനെയൊന്നും ഭേദമാകാതിരിക്കട്ടെയെന്ന് കെ.എല്‍. രാഹുലിന്റെ ആശംസ ! പുതിയ വിവാദം November 30, 2020
  സിഡ്‌നി: ഇന്ത്യക്കെതിരായ രണ്ടാം മത്സരത്തിനിടെ പരിക്കേറ്റതിനെ തുടര്‍ന്ന് പരമ്പരയിലെ അവശേഷിക്കുന്ന മത്സരവും ട്വന്റി-ട്വന്റി പരമ്പരയും ഓസ്‌ട്രേലിയന്‍ ഓപ്പണര്‍ ഡേവിഡ് വാര്‍ണര്‍ക്ക് നഷ്ടമാകുമെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. ഫീല്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് വാര്‍ണര്‍ക്ക് പരിക്ക് പറ്റിയത്. വാര്‍ണറുടെ പരിക്ക് ഉടനെയൊന്നും ഭേദമാകരുതെന്ന് ‘ആശംസിച്ച’ ഇന്ത്യന്‍ വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്‍ ക […]
 • 350 റണ്‍സിനു മുകളിലുള്ള വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടരണമെങ്കില്‍ ഇന്ത്യക്ക് രോഹിത് ശര്‍മ്മ വേണമെന്ന് ആകാശ് ചോപ്ര November 30, 2020
  മുംബൈ: 350 റണ്‍സിനു മുകളിലുള്ള വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടരണമെങ്കില്‍ ഇന്ത്യക്ക് രോഹിത് ശര്‍മ്മ വേണമെന്ന് മുന്‍താരവും കമന്റേറ്ററുമായ ആകാശ് ചോപ്ര. ‘ഓസ്ട്രേലിയ കൂറ്റൻ സ്കോർ നേടിയത് ഇന്ത്യൻ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർക്ക് താങ്ങാവുന്നതിലേറെയായിരുന്നു. രോഹിത് ശർമ കൂടി ടീമിലുണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ ഇന്ത്യയ്ക്ക് കൂറ്റൻ വിജയലക്ഷ്യം എത്തിപ്പിടിക്കാൻ ശ്രമിച്ചുനോക്കാമായിരുന്നു. രോഹിത് ഇല്ലാത്ത സ […]

 • ആ മനോഹര പ്രണയത്തിന് 20 വയസ്, അലൈപായുതേ ഓർമ പങ്കുവെച്ച് നടൻ മാധവൻ April 14, 2020
  20 വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ഒരു ഏപ്രിൽ 14 ന് മണിരത്നം പ്രേക്ഷകർക്കായി സമ്മാനിച്ച ഒരു പ്രണയകാവ്യമായിരുന്നു അലൈപായുതേ. ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങി 20 വർഷം പിന്നിട്ടിട്ടും ‌ ഇന്നും കാർത്തിക്കും ശക്തിയും തീവണ്ടിയിലെ പ്രണയവും പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ മായാതെ കിടക്കുന്നു. മണിരത്നത്തിന്റെ മാജിക്കൽ ഫ്രെയിമിനൊപ്പം എആർ റഹ്മാന്റെ മനോഹര സംഗീതവും കൂടിയായപ്പോൾ ചിത്രം മാറ്റൊരു തലത്തിലേയ്ക […]
 • കൊറോണ സമയം മകന്‍ കാനഡയില്‍! വിജയ് ആശങ്കയിലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ April 13, 2020
  കൊറോണ വൈറസ് വ്യാപനത്തെ ചെറുക്കാന്‍ രാജ്യമൊട്ടാകെ വീട്ടില്‍ തന്നെ കഴിയുകയാണ് ഇപ്പോള്‍. കേന്ദ്ര, സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരുകളുടെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ അനുസരിച്ചുകൊണ്ടാണ് അധികപേരും സ്വന്തം വീടുകളില്‍ തന്നെ കഴിയുന്നത്. വൈറസ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം കൂടുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ ലോക് ഡൗണ്‍ വീണ്ടും നീട്ടുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് കൂടി ലോക്ഡൗണ്‍ നീട്ടുമെന്നാണ് അറിയ […]
 • പ്രണയത്തിലാവുന്ന പതിനെട്ടുകാരന്റെ മനസല്ല ഇന്ന് എനിക്ക്, വിവാഹത്തെ കുറിച്ച് വിഷ്ണു വിശാൽ April 12, 2020
  രാക്ഷസൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ നടനാണ് വിഷ്ണു വിശാൽ. അമല പോൾ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ ചിത്രത്തിൽ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥാനായിട്ടായിരുന്നു വിഷ്ണു വിശാൽ എത്തിയത്. ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ കയ്യടി നേടുമ്പോൾ വിഷ്ണു വിശാലിന്റെ വിവാഹമോചന വാർത്ത പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിപ്പിച്ചിരുന്നു. വിവാഹ മോചനത്തെ കുറിച്ച് താരം തന്നെയായിരുന്നു വെളിപ്പെടുത്തിയത്. വിവാഹ […]
 • ആ കരച്ചിൽ ഉറക്കം കെടുത്തുന്നു, മൂന്ന് കോടിക്ക് പിന്നാലെ വീണ്ടും, വലിയ പ്രഖ്യാപനം ഏപ്രിൽ 14 ന് April 12, 2020
  കൊറോണ വൈറസിനെതിരെയുള്ള പോരാട്ടത്തിൽ സർക്കാരിന് എല്ലാവിധ സഹായവുമായി സിനിമ താരങ്ങളും രംഗത്തെത്തിയിട്ടുണ്ട്. പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസനിധിയിലേയ്ക്കും സംസ്ഥാന സർക്കാരുടെ പണ്ടിലേയ്ക്കുമാണ് ധനസഹായം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. തമിഴ് താരം രാഘവ ലോറൻസ് മൂന്ന് കോടി രൂപ കെറോണ ദുരുതാശ്വാസ ഫണ്ടിലേയ്ക്ക് നൽകിയത് വാർത്തകളിൽ ഇടം പിടിച്ചിരുന്നു. ചന്ദ്രമുഖി 2 ന് ലഭിച്ച പ്രതിഫല ത […]
 • അജിത്ത് പുറത്തിറങ്ങി നടക്കാത്തതിന് കാരണം ഇതാണ്! നടക്കാന്‍ പോലും അനുവദിച്ചില്ലെന്ന് വനിത റേസര്‍! April 12, 2020
  തമിഴകത്തിന്റെ പ്രിയതാരങ്ങളിലൊരാളാണ് അജിത്. തലയെന്ന ഓമനപ്പേരിലാണ് അദ്ദേഹത്തെ വിശേഷിപ്പിക്കാറുള്ളത്. ദീനയെന്ന ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷമായാണ് താരത്തിന് ഈ പേര് ലഭിച്ചത്. ആരാധകപിന്തുണയുടെ കാര്യത്തിലും ഏറെ മുന്നിലാണ് അജിത്. മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തേയും പ്രിയപ്പെട്ട നായികമാരിലൊരാളായ ശാലിനിയെയാണ് താരം ജീവിതസഖിയാക്കിയത്. സ്‌ക്രീനിലെ മികച്ച കെമിസ്ട്രി ജീവിതത്തിലും […]