Bollywood -Hollywood – ബോളിവുഡ് – ഹോളിവുഡ് വാർത്ത


 • കനിക കപൂറിന് ശേഷം വീണ്ടും, ചെന്നൈ എക്‌സ്പ്രസ് നിര്‍മാതാവ് കരീം മൊറാനിയുടെ മകള്‍ക്ക് കൊവിഡ് 19 April 6, 2020
  കൊറോണ ടെസ്റ്റ് റിസൾട്ട് നെഗറ്റീവായതിനെ തുടർന്ന് ബോളിവുഡ് ഗായിക കനിക കപൂർ ആശുപത്രി വിട്ടിരിക്കുകയാണ്. ഹോസ്പിറ്റൽ അധികൃതർ തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്. കനിക കപൂറിന് ശേഷം മറ്റൊരു കൊറോണ കേസു കൂടി ബോളിവുഡിൽ നിന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. ഷാരൂഖ് ഖാൻ ചിത്രമായ ചെന്നൈ എക്സ്പ്രസിലെ നിർമ്മാതാവ് കരീം മൊറാനിയുടെ മകൾ ഷാസക്കാണ് കൊവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരി […]
 • ആശുപത്രി വാസത്തിന് വിട; പ്രേക്ഷകരുടെ ബേബി ഡോൾ ഗായിക ജീവിതത്തിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു April 6, 2020
  ബോളിവുഡിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ബേബി ഡോൾ ഗായികയാണ് കനിക കപൂർ. ഗായിക എന്നതിലുപരി റാമ്പുകളിലും കനിക കപൂർ സ്ഥിര സാന്നിധ്യമായിരുന്നു.  പ്രേക്ഷകരേയും ഇന്ത്യൻ സംഗീത പ്രേമികളേയും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഞെട്ടിപ്പിച്ച സംഭവമായിരുന്നു ബോബി ഡോൾ ഗായികയ്ക്ക് കൊറേണ സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഏറെ നാളത്തെ ലണ്ടൻ വാസത്തിനു ശേഷം തിരികെ നാട്ടിലെത്തിയപ്പോഴായിരുന്നു പ്രിയഗായികയ്ക്ക് അസുഖം സ്ഥിരീകരിക […]
 • ''ആദ്യ ചിരിയിലെ പ്രണയം'', ഇങ്ങനെയാണ് ഞങ്ങളുടെ കൊവിഡ് കാലം, ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് നടി... April 6, 2020
  ബോളിവുഡ് കോളങ്ങളിലും സിനിമ പേജുകളിലും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചർച്ചയായ പേരുകളിൽ ഒന്നായിരുന്നു കൽകി കൊച് ലീൻ. താരം അമ്മയാകാൻ പോകുന്നു എന്നുള്ള വാർത്ത ആരാധകർക്കിടയിൽ വലിയ ചർച്ച വിഷയമായിരുന്നു. വിവാഹത്തിന് മുൻപ് അമ്മയാകുന്നത് വിദേശ രാജ്യങ്ങളിൽ സ്ഥിരം കാഴ്ചയാണ്. എന്നാൽ ഇന്ത്യയിലെ സ്ഥിതി നേരെ മറിച്ചാണ്. പ്രണയവും ഡേറ്റിങ്ങും അംഗീകരിക്കുമെങ്കിലും വിവാഹത്തിന് മുൻപ് അമ്മയ […]
 • ലൈവ് വീഡിയോയില്‍ ടീ ഷര്‍ട്ട് ചലഞ്ചുമായി സണ്ണി ലിയോണ്‍! ടീ ഷര്‍ട്ട് ഊരി എറിഞ്ഞ് നടി മന്ദാനയും April 6, 2020
  എല്ലാ കാലത്തും നടി സണ്ണി ലിയോണ്‍ ആരാധകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്താറുണ്ട്. പോണ്‍ സിനിമകളിലൂടെയാണ് ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നതെങ്കിലും ഇപ്പോള്‍ ബോളിവുഡ് നടിയാണ് സണ്ണി. മലയാളത്തിലേക്കും അഭിനയിക്കാന്‍ എത്തിയ സണ്ണിയ്ക്ക് കേരളത്തിലും ഒരുപാട് ആരാധകരുണ്ട്. കൊറോണയുടെ പശ്ചാതലത്തില്‍ രാജ്യത്ത് ലോക്ഡൗണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചതോടെ വീടിനുള്ളില്‍ തന്നെയാണ് താരകുടുംബം. കഴിഞ്ഞ ദിവസം മക്കള്‍ക്കൊപ്പം […]
 • ചേരിയിലെ 200 കുടുംബങ്ങൾക്ക് രണ്ട് നേരം ഭക്ഷണം, മാതൃകയായി നടി രാകുൽ പ്രീത് April 5, 2020
  രാജ്യത്ത് കൊറോണ വൈറസിനെതിരെയുള്ള പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ സർക്കാരിനോടൊപ്പം താരങ്ങളും. പ്രാധാനമന്ത്രിയുടെ കെയേഴ്സ് ഫണ്ടിലേയ്ക്ക് തങ്ങളാൽ കഴിയുന്ന സംഭവാന നൽകിയിരിക്കുകയാണ് താരങ്ങൾ. ഇത് കൂടാതെ ഭക്ഷണം, മരുന്ന് മാസ്ക്ക് ഇതുപോലുള്ള സഹായവുമായി താരങ്ങൾ രംഗങ്ങൾ രംഗത്തെത്തുണ്ട്. രാജ്യത്ത് കൊറോണ വൈറസ് പോസിറ്റീവ് കേസുകള്‍ 3000 കടക്കുമ്പോള്‍ സന്നദ്ധപ്രവര്‍ത്തനങ്ങളു […]
 • ബോളിവുഡിന് ഒരു സന്തോഷ വാർത്ത, ഗായിക കനിക കപൂറിന്‍റെ പുതിയ കൊവിഡ് പരിശോധനാഫലം പുറത്ത് April 5, 2020
  കൊറോണ വൈറസ് വ്യാപനം ലോകജനങ്ങൾക്കിടയിൽ വൻ ആശങ്കയാണ് സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്. കൊവിഡിനെതിരെയുളള പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനത്തിന്റെ ഭാഗമായി രാജ്യത്ത് ലോക്ക് ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ദിനംപ്രതി നിരവധി കൊവിഡ് കേസുകളാണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നത്. കൊറോണ വൈറസ് സ്ഥിരികരിക്കുന്നതിനൊപ്പം തന്നെ നിരവധി പേർ വൈറസിൽ നിന്ന് മുക്തരാകുന്നുമുണ്ട്. വിവധ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ ചികിത്സയി […]
 • വീടിന് വാടക നല്‍കാന്‍ പണമില്ലായിരുന്നു, കുട്ടിക്കാലത്തെ ദുരനുഭവങ്ങളെ കുറിച്ച് ഹൃത്വിക് റോഷന്‍ April 4, 2020
  ബോളിവുഡിൽ മാത്രമാല്ല തെന്നിന്ത്യയിലും കൈനിറയെ ആരാധകരുളള താരമാണ് ഹൃത്വിക് റോഷൻ. താരങ്ങൾക്കിടയിൽ പോലും ഹൃത്വികിന് കൈനിറയെ ആരാധകരുണ്ട്. ബോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ പോലെ സംഭവ ബഹുലമായ ജീവിത സാഹചര്യത്തിലൂടെയാണ് ഹൃത്വിക് ഇന്ന് കാണുന്ന നിലയിലേയ്ക്ക് ഉയരുന്നത്. മരയ്ക്കാർ ഇനി എപ്പോൾ, മറുപടിയുമായി പ്രിയദർശൻ, ലോക്ക് ഡൗൺ കാലത്തെ ബോറടി മാറ്റാൻ ഒരു ഉപദേശവും വീടിന് വാടക
 • പാകിസ്താന് 45 കോടി രൂപയുടെ ധനസഹായം പ്രഖ്യാപിച്ചോ? സത്യം ഇങ്ങനെ, കിങ് ഖാന് വേണ്ടി കൈയടിച്ച് ഇന്ത്യ April 4, 2020
  രാജ്യത്ത് കൊറോണ വൈറസിനെതിരെയുള്ള പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ സർക്കാരിനോടൊപ്പം താരങ്ങളും. പ്രാധാനമന്ത്രിയുടെ കെയേഴ്സ് ഫണ്ടിലേയ്ക്ക് തങ്ങളാൽ കഴിയുന്ന സംഭവാന നൽകിയിരിക്കുകയാണ് ഇവർ. അക്ഷയ് കുമാർ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ, വിക്കി കൗശൽ, വരുൺ ധവാൻ,കത്രീന കൈഫ്. സാറ, ആലിയ ഭട്ട്, അനുഷ്ക ശർമ, ദീപിക, രൺവീർ എന്നിവർ സംഭാവന നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴിത ജനങ്ങൾക്ക് സഹായഹസ്തവുമായി ബോളിവുഡ് […]

 • പലരും വിമർശിച്ചിട്ടും ആ പയ്യനെ കൈവിട്ടില്ല; ദിലീപിനെ അർജുനൻ മാഷ് റഹ്മാനാക്കിയത് ഇങ്ങനെ April 6, 2020
  വെള്ളം ചേർക്കാത്ത പാലുപോലെയാണ് അർജുനൻ മാഷിന്റെ സംഗീതവും. നൂറ്റുണ്ടുകൾ കഴിഞ്ഞിട്ടും അർജുനൻ മാഷിന്റെ പല ഗാനങ്ങളും ഇന്നും പ്രേക്ഷകരുടെ ചുണ്ടുകളിൽ എത്തുന്നത് അതു കൊണ്ട് തന്നെയാണ്. നല്ല സൃഷ്ടികൾ കാലത്തിനോടൊപ്പം മൺമറഞ്ഞ് പോകുകയില്ല , അടുത്ത തലമുറയിലൂടെ ഇത് മുന്നോട്ട് പോകും എന്നതിനുളള ഉത്തമ ഉദാഹരമാണ് അർജുനൻ മാഷിന്റെ ഗാനങ്ങൾ.1968-ൽ 'കറുത്ത പൗർണമി എന്ന ചിത […]
 • സംഗീത സംവിധായകന്‍ അര്‍ജുനന്‍ മാസ്റ്റര്‍ അന്തരിച്ചു! ആദരാഞ്ജലി നേര്‍ന്ന് സിനിമാലോകം! April 6, 2020
  സംഗീതലോകത്തെ വേദനയിലാഴ്ത്തി മറ്റൊരു വിയോഗം കൂടി. നിത്യഹരിത ഗാനങ്ങളിലൂടെ ശ്രോതാക്കളുടെ ഹൃദയത്തില്‍ ഇടം നേടിയ എംകെ അര്‍ജുനന്‍ മാസ്റ്റര്‍ അന്തരിച്ചു. 200ലധികം സിനിമകളിലായി 600ലധികം ഗാനങ്ങള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തിയ സംഗീത സംവിധായകന് ആദരാഞ്ജലി നേര്‍ന്ന് സിനിമാലോകവും സംഗീതപ്രേമികളും എത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. കൊച്ചി പള്ളുരുത്തിയിലെ വീട്ടില്‍ വെച്ച് പുലര്‍ച്ചെ 3.30 ഓടെയായ […]
 • വിട്ടു കൊടുക്കാതെ പ്രിയ ഗായകർ, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു 'ചന്ദനമണിചലഞ്ച്' April 3, 2020
  ലോക്ക് ഡൗൺ കാലത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പല തരത്തിലുള്ള ചലഞ്ചുകൾ ദിനം പ്രതി പുറത്തു വരുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോഴിത ഗായികർക്ക് എട്ടിന്റെ പണി കൊടുക്കുന്ന മ്യൂസിക്കൽ ചലഞ്ചുകൾ സജീവമാകുകയാണ്. അതിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്ന ഒരു ചലഞ്ചാണ് ചന്ദനമണി ചലഞ്ച്. 2001 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മോഹൻലാൽ ചിത്രമായ പ്രജയിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ഗാനമായ 'ചന്ദനമണി' എന്ന് തുടങ്ങുന്ന
 • ഇതാണ് ''ഞങ്ങളുടെ കുഞ്ഞു മജീഷ്യൻ'', ചെറുമകളെ പരിചയപ്പെടുത്തി സുജാത മോഹൻ April 2, 2020
  മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗായികയാണ് സുജാത മോഹൻ. നാലര പതിറ്റാണ്ടായി മലയാളികളുടെ ഹൃദയത്തിൽ ശുദ്ധ സംഗീതം പൊഴിയിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് താരം. മലയാളികളുടെ മാത്രമല്ല തെന്നിന്ത്യൻ സംഗീത പ്രേമികളുടേയും പ്രിയപ്പെട്ട ഗായികയാണ് സുജാത. സംഗീതത്തിലെ ബേബി സൂജാതയുടെ 57ാം പിറന്നാളായിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ദിവസം പ്രിയ ഗായികയ്ക്ക് ആശംസ നേർന്ന് ഗാനഗന്ധർവ്വൻ കെജെ യേശുദാസ് ഉൾപ്പെ […]
 • രാഗാത്മകവും താളാത്മകവും ഭാവാത്മകവുമായ പാചകം, വേണുഗോപാലിന്റെ പാചക വീഡിയോ വൈറൽ March 31, 2020
  ലോക്ക് ഡൗൺ കാലം ആഘോഷമാക്കുകയാണ് താരങ്ങൾ. അഭിനേതാക്കൾ ഗായകരാകുമ്പോൾ പാട്ടുകാർ കിച്ചണിൽ ഒരു കൈ നോക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് ജി വേണു ഗോപാലിന്റെ ഒരു രസകരമായ പാചക വീഡിയോയാണ്. ഗായകൻ തന്നെയാണ് വീഡിയോ തന്റ ഫേസ്ബുക്ക് പേജിൽ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. അടുക്കളയിൽ കറി ഇളക്കുന്ന വേണു ഗോപാലിനെയാണ് വീഡിയോയിൽ കാണുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും രസകരമായ പിന്ന […]
 • റെക്കോർഡിങ് ആണെന്ന് അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല, ദേവദാസിലെ ഗാനം ഉണ്ടായത് ഇങ്ങനെ, വെളിപ്പെടുത്തി പ്രിയ ഗായിക March 22, 2020
  ബോളിവുഡിലും തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേമികളും ഒരു പോലെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഗായികയാണ് ശ്രേയ ഘോഷൽ. സിരിഗമ എന്ന ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെ സംഗീത രംഗത്ത് സജീവമായ ശ്രേയ ഘോഷൽ 2002 ലാണ് പിന്നണി ഗാനരംഗത്ത് തന്റേയതായ വ്യക്തി മുദ്രപതിപ്പിക്കുന്നത്. ദേവദാസ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ബോളിവുഡിൽ എത്തിയ താരം ഒറ്റ പാട്ട് കൊണ്ട് തന്നെ ഇന്ത്യൻ സംഗീത രംഗത്ത് തന്റേതായ
 • നാല് വശത്തും കീബോർഡ്, അതിൽ മാറിമാറി വായിക്കുന്ന ചെറിയ പയ്യൻ, കുഞ്ഞ് റഹ്മാനെക്കുറിച്ച് ചിത്ര March 20, 2020
  തെന്നിന്ത്യൻ സംഗീത പ്രേമികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗായികയാണ് കെഎസ് ചിത്ര. പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ മാത്രമല്ല സഹപ്രവർത്തകരുടെ ഇടയിൽ പോലും പ്രിയ ഗായികയ്ക്ക് കൈ നിറയെ ആരാധകരാണ്. സംഗീത കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന ചിത്ര 1979 ലാണ് പിന്നണി ഗാന രംഗത്ത് ചുവട് വെയ്ക്കുന്നത്. .മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ , ഒറിയ, ഹിന്ദി, ബംഗാളി, ആസാമീസ്, തുളു തുടങ്ങിയ വിവിധ
 • ഇഷ്ടമല്ലാത്ത പാട്ടുകള്‍ ചെയ്യേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട്, ഇഷ്ടം സ്വതന്ത്ര സംഗീതം, തുറന്ന് പറഞ്ഞ് ഗോവിന്ദ് March 7, 2020
  പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സംഗീത സംവിധായകനാണ് ഗോവിന്ദ് വസന്ത. 2013 ൽ തൈക്കൂടം ബ്രിഡ്ജ് ബാന്‍ഡുമായി എത്തി പിന്നീട് തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയുടെ തന്നെ പ്രിയപ്പെട്ട സംഗീത സംവിധായകനായി മാറുകയായിരുന്നു. 2012-ല്‍ നോര്‍ത്ത് 24 കാതം എന്ന മലയാളം സിനിമയിലൂടെയാണ് ഗോവിന്ദ് വസന്തയുടെ തുടക്കം. അത് കഴിഞ്ഞ് വേഗം, നഗരവാരിധി നടുവില്‍ ഞാന്‍, 100 ഡേയ്സ് ഓഫ് ലൗവ്, ഹരം,


 • നയന്‍താരയും മാതൃകയായി! ദിവസവേതനക്കാര്‍ക്ക് 20 ലക്ഷം രൂപ നല്‍കി സഹായിച്ച് ലേഡീ സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ April 4, 2020
  കെറോണ വൈറസ് രാജ്യത്തും വ്യാപകമായതിന്റെ പശ്ചാതലത്തില്‍ ഇരുപത്തിയൊന്ന് ദിവസത്തേക്ക് ലോക്ഡൗണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്. വീടുകളില്‍ തന്നെ കഴിയേണ്ടി വരുന്നതിനാല്‍ സാധാരണക്കാരായ ആളുകളും ദുരിതത്തിലാണ്. എല്ലാവരെയും സംരക്ഷിക്കാനുള്ള ജാഗ്രതയിലാണ് സര്‍ക്കാര്‍. അവര്‍ക്ക് വലിയ സഹായങ്ങളുമായി സിനിമാ താരങ്ങളും രംഗത്തുണ്ട്. തെന്നിന്ത്യന്‍ ലേഡീ സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ നയന്‍താരയാണ് […]
 • ടിക് ടോക്കിൽ താരമായി തെന്നിന്ത്യൻ സുന്ദരി തൃഷ, ഡാൻസ് വീഡിയോ വൈറലാകുന്നു April 3, 2020
  കൊവിഡ് 19 ജനജീവിതം ആകെ സ്തംഭപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കൊവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ രാജ്യത്ത് ലോക്ക് ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്. തിരക്കുകളെല്ലാം മാറ്റി വെച്ച്  സർക്കാരിന്റെ നിർദ്ദേശ പ്രകാരം വീടുകളിൽ ഒതുങ്ങിയിരിക്കുകയാണ്  ജനങ്ങൾ. സിനിമ വ്യവസായത്തെ കൊറോണ വൈറസ് സാരമായി തന്നെ ബാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. തിയേറ്ററുകൾ അടച്ചിടുകയും ഷൂട്ടിങ്ങുകൾ നിർത്തി വയ്ക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. തിര […]
 • വിജയ്ക്കും അജിത്തിനുമൊപ്പം അഭിനയിക്കാന്‍ അവസരം കിട്ടിയാല്‍? പ്രസന്നയുടെ മറുപടി വൈറല്‍ April 3, 2020
  തമിഴില്‍ എറ്റവും കൂടുതല്‍ ആരാധകരുളള രണ്ട് സൂപ്പര്‍ താരങ്ങളാണ് തല അജിത്തും ദളപതി വിജയും. വര്‍ഷത്തില്‍ ഒന്നോ രണ്ടോ സിനിമകളെ ചെയ്യാറുളളുവെങ്കിലും ഇവരുടെ ചിത്രള്‍ക്കായി ആകാംക്ഷകളോടെ ആരാധകര്‍ കാത്തിരിക്കാറുണ്ട്. തമിഴ്‌നാട്ടിലെന്ന പോലെ കേരളത്തിലും മികച്ച പ്രേക്ഷക സ്വകാര്യതയാണ് സൂപ്പര്‍ താര ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ലഭിക്കാറുളളത്. നേര്‍കൊണ്ട പാര്‍വൈ ആയിരുന്നു അജിത്തിന്റെതായി […]
 • പൊളക്കട്ടും പറ പറ...! ദളപതിക്ക് പിന്നാലെ മക്കള്‍സെല്‍വന്റെ മാസ്റ്റര്‍ ഗാനം! വീഡിയോ April 2, 2020
  ദളപതി വിജയുടെ മാസ്റ്റര്‍ റീലിസിനായി ആകാംക്ഷകളോടെയാണ് ആരാധകര്‍ കാത്തിരിക്കുന്നത്. ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തില്‍ മക്കള്‍ സെല്‍വന്‍ വിജയ് സേതുപതിയാണ് വില്ലന്‍ വേഷത്തിലെത്തുന്നത്. മാനഗരം, കൈദി തുടങ്ങിയ സിനിമകളുടെ വിജയത്തിന് ശേഷമാണ് സംവിധായകന്‍ വിജയ് ചിത്രവുമായി എത്തുന്നത്. ഷൂട്ടിഗ് പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ സിനിമ നിലവില്‍ അവസാന ഘട്ട ജോലികളിലാണുളളത്. അനിര […]
 • അമല പോളിന് ശ്രീ റെഡ്ഡിയുടെ ഉപദേശം! പഞ്ചാബി ഭര്‍ത്താവ് നിന്നെ നന്നായി നോക്കും! അവരെ വിശ്വസിക്കാം! April 1, 2020
  തെന്നിന്ത്യന്‍ സിനിമാലോകത്തെ മുള്‍മുനയില്‍ നിര്‍ത്തിയ വിവാദ താരമാണ് ശ്രീ റെഡ്ഡി. സിനിമയ്ക്ക് പിന്നില്‍ അരങ്ങേറുന്ന മോശം കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് തുറന്നടിച്ചായിരുന്നു നേരത്തെ താരമെത്തിയത്. തനിക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്ന ദുരനുഭവങ്ങളെക്കുറിച്ചും താരം തുറന്നടിച്ചിരുന്നു. പുറമെ കാണുന്ന പോലെ മാന്യരല്ല പലരുമെന്നും താരം പറഞ്ഞിരുന്നു. തെലുങ്ക് സിനിമയിലും കാസ്റ്റിങ് കൗച്ചുണ്ടെന് […]