Latest News- പ്രധാന വാർത്തകൾ

India & Kerala News in English

Mathrubhumi 

 • നിര്‍ണായക പോരാട്ടമാണ്; ആവശ്യങ്ങള്‍ അംഗീകരിക്കുന്നതുവരെ കര്‍ഷക സമരം തുടരുമെന്ന് നേതാക്കള്‍
  ന്യൂഡൽഹി: കേന്ദ്ര കാർഷിക നിയമത്തിനെതിരേയുള്ള കർഷക പ്രതിഷേധം അഞ്ചാം ദിവസവും തുടരുന്നു. തങ്ങൾ മുന്നോട്ടുവെച്ച ആവശ്യങ്ങൾ കേന്ദ്രസർക്കാർ അംഗീകരിക്കുന്നത് വരെ പ്രക്ഷോഭം തുടരുമെന്ന ഉറച്ച നിലപാടിലാണ് കർഷക നേതാക്കൾ. നിർണായക പോരാട്ടത്തിനാണ് തങ്ങൾ ഡൽഹിയിലെത്തിയതെന്നും കർഷകർ നേതാക്കൾ പറയുന്നു. ഡൽഹിയിലേക്കുള്ള അഞ്ച് പ്രവേശന കവാടങ്ങളും തടയുമെന്ന് ഭീഷണി മുഴക്കി ആയിരക്കണക് […]
 • കരുത്തരായ നോര്‍ത്ത് ഈസ്റ്റിനെ സമനിലയില്‍ തളച്ച് എഫ്.സി ഗോവ
  മാർഗാവ്:ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗിലെ ആവേശം നിറഞ്ഞ മത്സരത്തിൽ കരുത്തരായ നോർത്ത് ഈസ്റ്റ് യുണൈറ്റഡിനെ സമനിലയിൽ കുരുക്കി എഫ്.സി ഗോവ. ഇരുടീമുകളും ഓരോ ഗോളുകൾ വീതം നേടി. ഇരുഗോളുകളും ആദ്യ പകുതിയിലാണ് പിറന്നത്. നോർത്ത് ഈസ്റ്റിനായി ഇദ്രിസ സില്ല സ്കോർ ചെയ്തപ്പോൾ ഗോവയ്ക്കായി ഇഗോർ അംഗുളോ വല കുലുക്കി. നോർത്ത്ഈസ്റ്റിന്റെ നായകൻ ലാലെങ്മാവിയയാണ് കളിയിലെ ഹീറോ ഓഫ് ദ മാച്ച് പുരസ്കാരം സ […]
 • കോവിഡ് വാക്‌സിന്‍ ഗുരുതര രോഗബാധ തടയുന്നതില്‍ 100% ഫലപ്രദമെന്ന് മൊഡേണ; ഉപയോഗത്തിന് അനുമതി തേടും
  വാഷിങ്ടൺ: കോവിഡ് വാക്സിൻ അമേരിക്കയിലും യൂറോപ്പിലും അടിയന്തരമായി ഉപയോഗിക്കാൻ അനുമതിതേടി അധികൃതരെ സമീപിക്കുമെന്ന് നിർമാതാക്കളായ മൊഡേണ. ഇന്ന് തന്നെ അപേക്ഷ നൽകും.അവസാനഘട്ട പരീക്ഷണത്തിൽനിന്ന് ലഭിച്ച വിവരങ്ങൾ വാക്സിൻ 94 ശതമാനവും ഫലപ്രദമാണെന്നാണ് വ്യക്തമാക്കുന്നത്. ഗുരുതര സുരക്ഷാ പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടിട്ടില്ലെന്നും മൊഡേണ അവകാശപ്പെടുന്നു. ഗുരുതര രോഗബാധ ത […]
 • മാല പൊട്ടിച്ചു കടന്നു കളയാന്‍ ശ്രമിച്ച പ്രതി പിടിയില്‍
  കിളിമാനൂർ: മോട്ടോർ സൈക്കിളിൽ സഞ്ചരിച്ചിരുന്ന പെൺകുട്ടിയെ പിന്തുടർന്ന് കഴുത്തിൽ കിടന്ന മാല പൊട്ടിച്ചു കടന്നു കളയാൻ ശ്രമിച്ച പ്രതി പിടിയിൽ. പെരിങ്ങമ്മല ജവഹർ കോളനിയിൽ അൻസിൽ (20) ആണ് അറസ്റ്റിലായത്. കിളിമാനൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിൽ താളിക്കുഴിയിൽ വച്ചായിരുന്നു സംഭവം. സ്കൂട്ടിയിൽ യാത്ര ചെയ്യുകയായിരുന്ന പെൺകുട്ടിയെ പിന്തുടർന്ന് ബൈക്കിലെത്തിയ മോഷ്ടാക്കൾ താളിക്കുഴിയ […]
 • കെഎസ്എഫ്ഇയിൽ ചില പോരായ്മകള്‍ ഉണ്ട്,പരിശോധനയില്‍ അസ്വാഭാവികതയില്ല;റെയ്ഡിനെ ന്യായീകരിച്ച് മുഖ്യമന്ത്രി
  തിരുവനന്തപുരം : കെ.എസ്.എഫ്.ഇയിലെ വിജിലൻസ് പരിശോധനയിൽ അസ്വാഭാവികയില്ലെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി. വിജിലൻസ് ഡയറക്ടറുടെ അനുമതിയോടെയാണ് തിരഞ്ഞെടുത്ത 40 ശാഖകളിൽ പരിശോധന നടത്തിയതെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. വിജിലൻസിന് അവരുടേതായ പരിശോധനാ രീതികൾ ഉണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. വിജിലൻസ് പരിശോധനാ രീതികളെ കുറിച്ച് വിശദമായി പ്രതിപാദിച്ചുകൊണ്ടായിരുന്നു മിന്നൽ പരിശോധനയെ മുഖ്യമന്ത് […]
 • മുന്നണി വിടുമെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി ഒരു എന്‍ഡിഎ ഘടകകക്ഷികൂടി രംഗത്ത്
  ന്യൂഡൽഹി: അകാലിദളിന് പിന്നാലെ കാർഷിക നിയമങ്ങളുടെ പേരിൽ എൻഡിഎ മുന്നണി വിടുമെന്ന ഭീഷണിയുമായി മറ്റൊരു ഘടകകക്ഷികൂടി രംഗത്ത്. കർഷകരുടെ വൻ പ്രതിഷേധത്തിന് ഇടയാക്കിയ പുതിയ മൂന്ന് കാർഷിക നിയമങ്ങളും റദ്ദാക്കണമെന്ന് രാഷ്ട്രീയ ലോക് താന്ത്രിക് പാർട്ടി (ആർഎൽപി) അധ്യക്ഷനും രാജസ്ഥാനിൽനിന്നുള്ള എം.പിയുമായ ഹനുമാൻ ബനിവാൾ ട്വിറ്ററിലൂടെ അമിത് ഷായോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു. കർഷകരുമായി എത് […]

E Vartha


MadyamamUnable to display feed at this time.

K Vartha


Siraj Live